lowborn Crime Incidents | ತುಮಕೂರು ಜಿಲ್ಲಾ ಪೊಲೀಸ್ | Tumakuru District Police | Tumkur Police
Curfew Pass Application

ಡಾ. ಕೋನ ವಂಶಿ ಕೃಷ್ಣ IPS,
ಜಿಲ್ಲಾ ಪೊಲೀಸ್ ವರಿಷ್ಠಾಧಿಕಾರಿಗಳು,
ತುಮಕೂರು ಜಿಲ್ಲೆ, ಕರ್ನಾಟಕ

ವರಿಷ್ಠಾಧಿಕಾರಿಯವರ ಸಂದೇಶ

ಪತ್ರಿಕಾ ಪ್ರಕಟಣೆ ದಿನಾಂಕ 23-09-2020 ಅಕ್ರಮ ಗಾಂಜಾ ಸಾಗಾಟ / ಮಾರಾಟ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದ ಮೂವರ... >> ಪತ್ರಿಕಾ ಪ್ರಕಟಣೆ ದಿನಾಂಕ : 22-9-2020 ಮೋಟಾರ್ ಸೈಕಲ್ ಕಳ್ಳನ ಬಂಧನ: 1 ಲಕ್ಷ ರೂ ಮೌಲ್ಯದ 3... >> ಪತ್ರಿಕಾ ಪ್ರಕಟಣೆ ದಿನಾಂಕ: 18-09-2020 ಪೊಲೀಸ್ ಇಲಾಖೆಯು ಖಾಲಿ ಇರುವ ಸಿಪಿಸಿ ಹುದ್ದೆಗಳಿಗೆ... >> ಪತ್ರಿಕಾ ಪ್ರಕಟಣೆ ದಿ:11/09/20 ದ್ವಿ ಚಕ್ರ ವಾಹನ ಕಳವು ಆರೋಪಿಯ ಬಂಧನ. ದಿನಾಂಕ : 17-08-2020 ರಂದು... >> ಪತ್ರೀಕಾ ಪ್ರಕಟಣೆ ದಿನಾಂಕ 31/08/2020 ಕೋಲೆ ಆರೋಪಿಗಳ ಬಂಧನ ದಿನಾಂಕ: 21-08-2020 ರಂದು ರಾತ್ರಿ 11-00... >>       ಪತ್ರಿಕಾ ಪ್ರಕಟಣೆ ದಿ : 26-08-2020   ಖರ್ತನಾಕ್ ಕಳ್ಳನ ಬಂಧನ, ಕಳವಾಗಿದ್ದ ಸುಮಾರು 03... >> ಪತ್ರಿಕಾ ಪ್ರಕಟಣೆ ದಿ18-08-20 ರಾತ್ರಿ ವೇಳೆ ಮಹಿಳೆಯರ ಕೊರಳಿನಲ್ಲಿದ್ದ ಸರಗಳನ್ನು... >> ಪತ್ರಿಕಾ ಪ್ರಕಟಣೆ ರಾಬರಿಯಾದಂತೆ ಘಟನೆಯನ್ನು ತಾವೇ ಸೃಷ್ಠಿಸಿ, ಬ್ಯಾಂಕಿನ ರಿಕವರಿ... >> ಪತ್ರಿಕಾ ಪ್ರಕಟಣೆ ದಿನಾಂಕ: 19/06/2020 ಅಪರಿಚಿತ ಸುಮಾರು 55 ರಿಂದ 60 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನ... >> ಪತ್ರಿಕಾ ಪ್ರಕಟಣೆ ದಿನಾಂಕ 14-06-2020 ಕೋವಿಡ್-19 ಸೋಂಕು ಹರಡಲು ಕಾರಣನಾದ ಮಹಮದ್ ಅಬೂಬಕರ್ ರವರ... >>
  • Facebook: TumkurDistrictPolice
  • Picasa: tumkurpolice
  • Twitter: sptumkur
  • External Link: www.youtube.com/channel/UC5uVBpzphJxhwMUHL1NVKVQ

Day to Day Crime Reports Updates from the Tumakuru Police Team

Title Filter      Display #  
# Article Title Date Hits
1 ಅಪರಾಧ ಘಟನೆಗಳು 27.-09-20 Monday, 28 September 2020 8
2 ಅಪರಾಧ ಘಟನೆಗಳು 27-09-20 Sunday, 27 September 2020 9
3 ಅಪರಾಧ ಘಟನೆಗಳು 26-09-20 Saturday, 26 September 2020 34
4 ಅಪರಾಧ ಘಟನೆಗಳು 24-09-20 Thursday, 24 September 2020 36
5 ಅಪರಾಧ ಘಟನೆಗಳು 22-09-20 Tuesday, 22 September 2020 54
6 ಅಪರಾಧ ಘಟನೆಗಳು 21-09-20 Monday, 21 September 2020 51
7 ಅಪರಾಧ ಘಟನೆಗಳು 19-09-20 Saturday, 19 September 2020 59
8 ಅಪರಾಧ ಘಟನೆಗಳು 18-09-20 Friday, 18 September 2020 52
9 ಅಪರಾಧ ಘಟನೆಗಳು 17-09-20 Thursday, 17 September 2020 53
10 ಅಪರಾಧ ಘಟನೆಗಳು 16-09-20 Wednesday, 16 September 2020 57
11 ಅಪರಾಧ ಘಟನೆಗಳು 14-09-20 Monday, 14 September 2020 64
12 ಅಪರಾಧ ಘಟನೆಗಳು 13-09-20 Monday, 14 September 2020 55
13 ಅಪರಾಧ ಘಟನೆಗಳು 12-09-20 Saturday, 12 September 2020 52
14 ಅಪರಾಧ ಘಟನೆಗಳು 11-09-20 Friday, 11 September 2020 72
15 ಅಪರಾಧ ಘಟನೆಗಳು 10-09-20 Thursday, 10 September 2020 73
16 ಅಪರಾಧ ಘಟನೆಗಳು 09-09-20 Wednesday, 09 September 2020 50
17 ಅಪರಾಧ ಘಟನೆಗಳು 08-09-20 Tuesday, 08 September 2020 54
18 ಅಪರಾಧ ಘಟನೆಗಳು 07-09-20 Monday, 07 September 2020 57
19 ಅಪರಾಧ ಘಟನೆಗಳು 06-09-20 Monday, 07 September 2020 43
20 ಅಪರಾಧ ಘಟನೆಗಳು 05-09-20 Saturday, 05 September 2020 56
21 ಅಪರಾಧ ಘಟನೆಗಳು 04-09-20 Friday, 04 September 2020 70
22 ಅಪರಾಧ ಘಟನೆಗಳು 03-09-20 Thursday, 03 September 2020 62
23 ಅಪರಾಧ ಘಟನೆಗಳು 02-09-20 Wednesday, 02 September 2020 63
24 ಅಪರಾಧ ಘಟನೆಗಳು 01-09-20 Tuesday, 01 September 2020 89
25 ಅಪರಾಧ ಘಟನೆಗಳು 31-08-20 Monday, 31 August 2020 68
26 ಅಪರಾಧ ಘಟನೆಗಳು 30-08-20 Sunday, 30 August 2020 54
27 ಅಪರಾಧ ಘಟನೆಗಳು 29-08-20 Saturday, 29 August 2020 77
28 ಅಪರಾಧ ಘಟನೆಗಳು 28-08-20 Friday, 28 August 2020 68
29 ಅಪರಾಧ ಘಟನೆಗಳು 27-08-20 Thursday, 27 August 2020 79
30 ಅಪರಾಧ ಘಟನೆಗಳು 26-08-20 Wednesday, 26 August 2020 67

Page 1 of 54

Start
Prev
1

ಅಪರಾಧ ವರದಿ ಮಾಡಿ


ಜಿಲ್ಲಾ ಪೊಲೀಸ್ ಆಪ್

ತುರ್ತು ಸಹಾಯವಾಣಿ

ಪೊಲೀಸ್
100
ಪೊಲೀಸ್ ನಿಯಂತ್ರಣ ಕೊಠಡಿ
0816-2278000
ತುರ್ತು ಚಿಕಿತ್ಸಾ ವಾಹನ
108
ಅಗ್ನಿಶಾಮಕ ದಳ
101
ಬೆಸ್ಕಾಂ ಸಹಾಯವಾಣಿ
1912
ಹಿರಿಯ ನಾಗರಿಕರ ಸಹಾಯವಾಣಿ
1090
ಮಹಿಳೆಯರ ಸಹಾಯವಾಣಿ
1091
ಮಕ್ಕಳ ಸಹಾಯವಾಣಿ
1098
ಜಿಲ್ಲಾ ಪೊಲೀಸ್ ಕಚೇರಿ
0816-2275451
ಅಡಿಷನಲ್ ಎಸ್.ಪಿ.
0816-2274130
ತುಮಕೂರು ಜಿಲ್ಲಾಧಿಕಾರಿಗಳು
0816-2272480
ಜಿಲ್ಲಾ ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಆಸ್ಪತ್ರೆ
0816-2278377
ಜಿಲ್ಲಾ ಸಾರಿಗೆ ಕಚೇರಿ
0816-2278473

ವಿಪಿನ್ ರಾಯ್
9620142317

ಪ್ರಜ್ವಲ್
7996131499

ದಿಲೀಪ್
9916790692

ಸುಸನ್
7829794200

ಗುಂಡಪ್ಪ
9448617529

ತಿಲಕ್
9739596920

ನಂದೀಶ್
9845134445

ಪಾಷ
9900089813

ಹೈದರ್
9980976954


 

We have 123 guests online
Content View Hits : 912234
Hackguard Security Enabled