lowborn Crime Incidents | Tumakuru District Police | Tumkur Police | Karnataka Police

Dr. Divya V. Gopinath IPS,
Superintendent of Police,
Tumakuru Dt., Karnataka.

Message from SP

    >> ಮಾನ್ಯರೆ, ದಿನಾಂಕ: 21-10-2017 ರ ಶನಿವಾರ ದಂದು ಬೆಳಗ್ಗೆ 8:00 ಗಂಟೆ ಗೆ  ಹುತಾತ್ಮ ರ ದಿನಾಚರಣೆ... >> ದಿನಾಂಕ: 16-10-2017 :: ಪತ್ರಿಕಾ ಪ್ರಕಟಣೆ. :: -: ತಿಲಕ್ ಪಾರ್ಕ್‌  ಪೊಲೀಸರ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆ :- ಮನೆ... >> ಪತ್ರಿಕಾ ಪ್ರಕಟಣೆ   ತಿಪಟೂರು ನಗರದಲ್ಲಿ ಅಪ್ರಾಪ್ತ ವಯಸ್ಸಿನ ಹುಡುಗಿಯನ್ನು ಲೈಂಗಿಯ... >> ನಿರ್ಗಮನ ಪಥ ಸಂಚಲನ 2017 >> ತುಮಕೂರು ಜಿಲ್ಲಾ ಪೊಲೀಸ್ ವತಿಯಿಂದ ತುಮಕೂರು ನಗರದಲ್ಲಿ ಸಂಚಾರಿ ನಿಯಮಗಳನ್ನು... >>   -:  ದಿನಾಂಕ: 03/10/2017  :- ::   ಪತ್ರಿಕಾ ಪ್ರಕಟಣೆ     :: ತುಮಕೂರು ಜಿಲ್ಲಾ ಪೊಲೀಸ್ ವತಿಯಿಂದ... >>   : : ಪತ್ರಿಕಾ ಪ್ರಕಟಣೆ : : ::   ದಿನಾಂಕ: 21-09-2017 : : ದಿನಾಂಕ: 20-09-2017 ರಂದು ಕಳವು ಪ್ರಕರಣಗಳಲ್ಲಿ... >> ಜಿಲ್ಲಾ ಪೊಲೀಸ್ ಕಛೇರಿ, ತುಮಕೂರು ಜಿಲ್ಲೆ, ಅಡಿಕೆ ತೋಟದ ಹರಾಜು ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ ಪತ್ರಿಕಾ... >> :- ಪತ್ರಿಕಾ ಪ್ರಕಟಣೆ   :- ದಿನಾಂಕ: 19-09-2017.   ದಿನಾಂಕ:19-09-2017 ರಂದು ಬೆಳಿಗಿನ ಜಾವ... >>
  • Facebook: TumkurDistrictPolice
  • Picasa: tumkurpolice
  • Twitter: sptumkur
  • External Link: https://www.youtube.com/channel/UC5uVBpzphJxhwMUHL1NVKVQ

Day to Day Crime Reports Updates from the Tumakuru Police Team

Title Filter      Display #  
# Article Title Date Hits
1 Crime Incidents 21-10-17 Saturday, 21 October 2017 3
2 Crime Incidents 20-10-17 Saturday, 21 October 2017 1
3 Crime Incidents 19-10-17 Thursday, 19 October 2017 25
4 Crime Incidents 18-10-17 Wednesday, 18 October 2017 43
5 Crime Incidents 17-10-17 Tuesday, 17 October 2017 35
6 Crime Incidents 16-10-17 Monday, 16 October 2017 52
7 Crime Incidents 15-10-17 Monday, 16 October 2017 30
8 Crime Incidents 14-10-17 Saturday, 14 October 2017 53
9 Crime Incidents 13-10-17 Friday, 13 October 2017 39
10 Crime Incidents 12-10-17 Thursday, 12 October 2017 39
11 Crime Incidents 11-10-17 Wednesday, 11 October 2017 43
12 Crime Incidents 10-10-17 Tuesday, 10 October 2017 43
13 Crime Incidents 09-10-17 Monday, 09 October 2017 43
14 Crime Incidents 08-10-17 Sunday, 08 October 2017 43
15 Crime Incidents 07-10-17 Saturday, 07 October 2017 51
16 Crime Incidents 06-10-17 Friday, 06 October 2017 52
17 Crime Incidents 05-10-17 Thursday, 05 October 2017 56
18 Crime Incidents 04-10-17 Wednesday, 04 October 2017 74
19 Crime Incidents 03-10-17 Tuesday, 03 October 2017 71
20 Crime Incidents 02-10-17 Tuesday, 03 October 2017 50
21 Crime Incidents 28-09-17 Thursday, 28 September 2017 87
22 Crime Incidents 27-09-17 Wednesday, 27 September 2017 67
23 Crime Incidents 26-09-17 Tuesday, 26 September 2017 61
24 Crime Incidents 25-09-17 Monday, 25 September 2017 48
25 Crime Incidents 24-09-17 Sunday, 24 September 2017 55
26 Crime Incidents 23-09-17 Saturday, 23 September 2017 50
27 Crime Incidents 22-09-17 Friday, 22 September 2017 60
28 Crime Incidents 21-09-17 Friday, 22 September 2017 47
29 Crime Incidents 20-09-17 Wednesday, 20 September 2017 74
30 Crime Incidents 19-09-17 Tuesday, 19 September 2017 48

Page 1 of 22

Start
Prev
1

Report a Crime


Tumkur Police App

Helpline Contacts

POLICE
100
POLICE CONTROL ROOM
0816-2278000
AMBULANCE
108
FIRE BRIGADE
101
BESCOM HELPLINE
1912
SENIOR CITIZEN HELPLINE
1090
WOMEN HELPLINE
1091
CHILD HELPLINE
1098
SP OFFICE
0816-2275451
ADDITIONAL SP
0816-2274130
DEPUTY COMMISSIONER
0816-2272480
DISTRICT GENERAL HOSPITAL
0816-2278377
DISTRICT RTO OFFICE
0816-2278473

Gundappa
9448617529

Tilak
9739596920

Nandeesh
9845134445

Pasha
9900089813

Hyder
9980976954


 

Today's Weather

We have 98 guests online
Content View Hits : 180113